Gnv3 Season 2

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 65712|ตอบ: 10

เล่นก่ะป้ามันโคตร [คัดลอกลิงก์]

Level (เลวเวล) : 5
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 46

HP(พลังชีวิต)

MP(พลังเวทย์): 46 / 913

EXP(ค่าประสบการณ์): 60%

แรงค์
140
โกออน
599
คะแนนความดี
42
โพสต์เมื่อ 2009-4-14 09:44:18 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
นนี้ อากาศดีมากทั้งวัน ผมได้ ออกหาเหยื่อ ผมทำธุระส่วนตัวเสร็จ ก็ขี่รถมอไซด์ออกจาก บ้าน ไปล่าเหยื่อ ต่าง อำเภอ. ตอนผมขับรถไปตามท้อง ถนน ผมจะกวาดสาวตา หาสาวแก่แม่บ้าน ทุกหลังคา เรือนที่ผมผ่าน และวันนี้ ผมได้เจอ เหยื่อ แล้ว ผมจอดรถหน้าบ้านหลังใหญ่ และทำท่าว่า รถมอเตอร์ไซค์ ผมเสีย และได้เดินเข้าไปขอความ ช่วยเหลือ จาก ผู้หญิง คน หนึ่ง บ้านของ เธอ ใหญ่มาก เหมือนกับ บ้านที่ สร้างจัดสรรขาย ทั่วไป เธอกำลังยืนรดน้ำต้นไม้อยู่ เธอ หันมาผมจึงถามเธอว่า ป้าคับแถวนี้มีร้านซ่อมมอเตอร์ไซค์ไหมคับ. เธอ ก็ตอบมาว่า มีจ๊ะพ่อหนุ่มแต่อยู่ในหมู่ บ้าน น่ะ ผมกวาดตาสำรวจบ้านทุกตารางนิ้วและจดจำทุกสิ่ง หน้าต่างประตู และรายระเอียดเล็กๆน้อยๆทุกอย่าง แม้แต่ ต้นไม้ผมก็จดจำไว้ และผมถามเธอว่า อยู่คนเดียวหรอคับ ป้า เธอก็บอกผมว่า ป่าวหรอกจ๊ะ อยู่กับ ลูกสาวและลูกเขย จ๊ะ ผมก็เลยถามอีกว่า อ้าวแล้ว ผัวป้า ล่ะคับ เธอก็ตอบว่า ผัวป้า ตายไปนาน แล้วจ๊ะ วันธรรมดา อย่างนี้ป้า อยู่เฝ้าบ้านคนเดียว ผมก็ตอบไปว่า หรอคับ อืม…งั้นผม ขอบคุณมากนะคับ จากนั้นผมก็ขับรถ มอเตอร์ไซค์ กลับบ้านทันทีเลย นี่ก็ใกล้จะเที่ยงแล้ว ผมเข้าบ้าน ทำธุระส่วนตัวเสร็จ ก็มานั่งว่างแผน ว่าจะหาทางเย็ดป้า คนนี้ได้ยังไง ผมคิดประมาณ สิบห้า นาที ก็คิดเรียบร้อย ผมได้เตรียมอุปกรณ์ ใส่ เป้ไปด้วย อย่างเช่น เทปกาว เชือก ถุงมือ หมวกไหมพรหม ร้องเท้าที่ทำขึ้นเป็นพิเศษ และที่ ขาดไม่ได้ กล้องถ่ายรูป ที่ถ่ายภาพเคลื่อนไหวได้ จากนั้นผมก็ขับรถ ออกจากบ้าน ตรงไปยังบ้าน ของเหยื่อของ ผมคนนี้ทันที่ เธอ บอกว่าเธออยู่คนเดียวต้องเฝ้าบ้านให้ ลูกของเธอ และ ลูกสาวกับลูกเขยของเธอจะกลับ บ้านก็ เลิกงาน แล้ว ประมาณ สี่ ห้า โมงเย็น ตอนนี้ก็ เพิ่งจะบ่าย โมง ผมมี เวลา เย็ดเธอ สอง ชั่วโมง เต็มๆ และรายละเอียดของ บ้าน ผมก็รู้ว่าจะต้องทำยังไง ถึงจะเข้าไป เย็ดเธอใน บ้าน ลูกสาวเธอ ได้ ผมขับไปเรื่อยๆ พอใกล้จะถึงตัวบ้าน ผมได้ดับเครื่องยนต์และจูงรถเข้าไปไว้ในป่าข้างทาง ผมเดินเข้าป่า ละเมาะไปจนถึงหลัง บ้าน และได้สังเกตการณ์ ต่างๆก่อนที่จะ ปีนรั้วบ้านเข้าไป ผมเข้ามาถึงตัวบ้าน ด้วยเวลา ไม่นาน และไม่ยากเย็นอะไร ผม ส่ายสายตา ไปรอบๆ ก่อนที่จะ ค่อยๆย่อง เข้าไปแอบ มอง ตรงหน้า ต่าง โอ๊ะ นั่นคุณ ป้า คนสวยของผม กำลัง นั่ง รีดผ้า อยู่อย่าง สบายใจ เธอ ดู เป็นผู้ดีจัง อายุ ประมาณ 46 กว่าๆ หรือ อาจจะมากกว่า รูปร่าง ยังดีอยู่เลย คงเพราะ ผัวตายไม่มี คนเย็ด เธอ แน่ๆ เธอ สูง อวบ ขา ยาว ผมยาว หน้ารูป ไข่ อกก็ไม่ ถึงกับ ยาน ตูด ใหญ่ ผิวขาว ตาโต โอ เพอเฟกซ์ อะไรอย่างงี้ นะ ผมใช้ มือ จับที่ เป้า กางเกง ที่ตอนนี้ ควยทั้งลำ ได้ แข็งเป็นเหล็ก ไปแล้ว ผมจับ ลำควย กะตุกขึ้น กะตุกลง จึกๆ อย่าง แรง สองสามที่ ก่อนจะนึกในใจว่า วะวันนี้ได้เย็ดหีแก่สมใจหัวควย กูแล้ว มึงจะเย็ดให้แม่ง หีบานเดินไม่ได้ไปหลายวัน เลยมึง จากนั้น ผมก็ส่ายสายตา หาประตูทางเข้า และได้ย่องเงียบยิ่งกว่าแมวไปทาง ประตูหลังบ้าน ผมใช้มือ บิดลูกบิด เอ๊ะ โดนล็อคนี้ จากนั้นก็คลานไปทาง อีกด้าน อยู่ ด้านข้าง หือ โดนล็อค อีกเหมือนกัน อืม…..แล้วเราจะเข้าไปยังไงวะ ในที่สุดผมก็คิดออกว่าจะต้อง ทำให้เหมือนกับ มีเสียงอะไรสักอย่างเพื่อให้หี แก่เปิดประตู ออกมาดู จากนั้น ผมได้หยิบ จาน สังกะสี ใบ นึง และ โยนมันขึ้น เป๊ง ป๊าง!!! สักพักก็มีเสียง ผีเท้าเดินมาที่จะตู และ เสียง กลอนประตูคลายจากรู ประตู และ ประตูได้เปิดออก ตอนแรกเธอไม่ได้หันมาทางผม ผมจึง ค่อยๆ ยืนขึ้น มองเธอจากด้าน หลัง โอ้โห ผู้มีพระคุณ ตูดใหญ่ ชิบหาย ผมใช้มือ กระตูก ลำควย จึกๆ อีก ครั้ง ครั้งนี้เธอได้ยินเสียง ผม กระตูก ลำควย จึงหันมา พอหันมา ผมรีบ กระโจนเข้าไปใช้มืออุดที่ปาก และ กระชากแก เข้าบ้าน ผมพลัก แกจนล้มลงในบ้าน และผมรีบ ปิดประตู ใส่ กลอน ทันที ผม สูดผมหายใจเข้า ปอดอย่าง ช้าๆ ลึกๆ และ หนักแน่น จนมีเสียง หืน หืน หืน หืน นี่เสียงลมหายใจผมนะ ป้า แกล้มลงที่พื้น กระเบืองอย่าง ตกใจ ก่อนที่จะ ร้อง กรี๊ด!!!!!!!!!!!!!!~ ออกมา ดังมาก แต่ก็ไม่มีผลอะไร เพราะ ประตูหน้าต่างทุกบานแก ก็ปิดจนหมด อีกอย่าง บ้าน แถวนี้ก็ อยู่ หางกัน ด้วย แกทำท่า จะลุกแล้ววิ่ง ไปอีก ประตูทางออก ด้านหน้า แต่คนอย่าง ผมนะหรอ จะปล่อยให้ ทำได้ ผม กระโจน รวบ เอวแก จนเราทั้งคู่ล้มลุกคุกคลาน ผมใช้มือ ข้างหนึ่ง ทำท่าเหมือนจะบีบคอแต่ไม่แรง และหยิบ มีดพับ เล็กๆขึ้นมา ให้แก่ ดู ว่า ถ้า ขัดขืน มึงตาย. ดูแก จะเข้าใจความหมายของมีดดี แกก็ยกมือขึ้นมาไหว้ผม และอ้อนวอน ขอ ชีวิต แกบอกว่า อย่าทำอะไร ชั้นเลย อยากได้ ของมีค่าก็เอาไปเถอะ แต่ไว้ชีวิตชั้นเถอะนะ ผมสะแหยะยิ้ม อยู่ในใจ หึเสร็จกู อีกรายแล้ว เว้ย. ผมหยิบเป้สะพายที่ด้านหลัง ออก หยิบเชือกออกมา มัดข้อมือแกไว้ ใช้เทปกาว ปิดปากแก ไว้ และได้ ตั้งกล้อง ที่ใช้ รีโมท ไว้จนทุกอย่าง เรียบร้อย จังเดินไปนั่ง ใกล้ๆแก แล้วหยิบ ปากกากับสมุดฉีดขึ้นมาเขียนให้แก ออก แล้วผมก็เริ่มเขียนว่า ผมไม่ต้องการของมีค่าอะไรเลยในบ้านหลังนี้ นอกจาก……… พอแก อ่าน เสร็จแล้วแก ก็มองตาผม ผมตอบแกโดยการรูดซิบกางเกงที่ตัดเย็บเองพิเศษ แล้ว งัด หัวควยบานแดงก่ำ ออกมา ผงกหัวสู้ตาของแก เท่านั้นแหล่ะ แก่ส่ายหน้าน้ำตาไหลทันที ผมเห็นอย่างนี้แล้วยิ่งทำให้ หิวหืน ขึ้นเป็นทวีคูณ ใช่แล้ว แล้ว ผมก็เขียนตอบแกไปว่า หัวควยหยักนี้อยากเข้ารูหี พอแกอ่าน เสร็จก็ดิ้นใหญ่เลยจนผมต้อง หยิบมีดพับขึ้นมา ให้แกดู แกจังเลิกดิ้น แล้วผมจึง ค่อยๆ ถอดผ้าแกออกทีละชิ้น โดยเริ่มจากเสื้อของแก ก่อน อืม กลิ่นแกหอมเหมือน สาวๆ เลยแฮะ แล้วผมก็แก้กางเกงแก ออกจนเสร็จ โดยไม่นานไม่ยากเย็นอะไร โอ๊วววววววววววววววววว รูปร่าง ดีจิงๆ ด้วยแฮะ นมยังตึงใหญ่ หน้าท้องแบนราบ กางเกงในรายลูกไม้ที่ตรงเปา บางจนเห็น หมอย ลางๆ แต่ของผมไม่ต้องถอดสักชิ้น เพราะได้เอาหัวควยออกจากทางซิบ ไว้เรียบร้อยแล้ว ผมทำเองกับมือ มันเป็นกางเกงแบบพิเศษ
1 k# V' g" M+ S9 fผมเริ่มจาก ใช้จมูกสูดดมกลิ่นจากร่างกางแกทุกส่วนและใช้ลิ้นเลียดูดไปทั่วร่าง จนป้าแกต้องคราง สะท้าน ไปทั่วร่างกาย แก ได้แต่ คราง ฮือ…อือ…อือ..อือ… ผมมีเวลาไม่มากนัก จึง เริ่มถอดกางเกงในแก ออก ค่อยๆ รูดออก ช้าๆ อื๋อ…….หมอยมีบางเส้น หงอกแล้วนี่ ผมยิ่งหืน เข้าไป อีกเท่าตัว พอกางเกงในหลุดออกจากปลายเท้าแกเรียบร้อยแล้ว ก็เริ่ม แหกขาแกออก อย่างช้าๆ ผมรู้สึกได้ว่า แกได้ฝืนขาไม่ให้โดนแหกไว้ ผมจึงเพิ่มแรงเข้า สู้กับแก จนแกต้อง ค่อยๆ โดนผมแหกขา ออก อย่างช้าๆ หมอยเริ่มแยกออกจากกันจนเห็นหีแดงๆที่ซ่อนตัวอยู่ รูหีแกนั้นมีน้ำใสๆเปรอะ
! W3 u9 i6 ?0 yเปรื้อน ไปหมด ผมเปิดหมวกไหมพรหม ตรง ปากออก แล้วแล๊บลิ้นไปชิ้มรส รูหีแก$ Z. F% f- u7 l4 G7 a) y$ L8 K
อื้ม มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม รสเยี่ยม จิงๆด้วย แฮะ อร่อยเหาะไปเลย. ผมทั้งเลียทั้งดูด รูหี แกจนแก ดิ้นพล่าน สั่นสะท้านไปทั่วร่างกาย ผมทั้งดูดทั้งเม้ม อย่างหนัก ผมทนไม่ไหวได้ ดึงเทปกาว ออก เพื่ออยากได้ยินเสียงแก ร้อง มันจะกะตุนให้ ผมหืน หนักเข้าไปอีก เสียงแก ร้อง อื้ม…อือ….อื๋อ่…….ยังกะสาวไร้เดียวสา ครางแน่ะ จากนั้น ผมได้ ขึ้น คร่อมร่างแกไว้ แล้ว จับ หัวควยเขี่ยรู หี แก แกก็สั่นกระตุก ผมมองหน้า แก ที่แดงระรื้นเป็นลูกตำลึง เหงื่อแก แตกซิกๆ และกลิ่นกายของแก ผม พยักหน้า แล้ว ป้า แกก็ พยักหน้าหน้า ใช่แล้ว ได้เวลาที่ หัวควยหยักแดงก่ำ จะได้เข้ารูหี สาวแก่ คนนี้แล้ว ผมเริ่ม กด รีโมท บันทึก สิ่งที่กำลังจะเกิดขึ้นไว้ อย่าง รอบคอบ จากนั้น จึง ค่อยๆ ดัน หัวควยหยักแดงก่ำ เข้า รูหี แก่ อย่าง ช้าๆ มันค่อยๆมุดเข้ารูหีอย่าง ราบรื้น อุ่นและ ตอด ดูด กระตุก อย่าง รุนแรง จนหัวควยหยักแดงก่ำ มุดเข้าไป จนมิด ลำ ป้าแก ร้อง เบาๆ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาห์ และผมก็หยุดเคลื่อนไหว ให้ หัวควยหยักแดงก่ำได้โดนหีแก่ดูดตอดกระตุก อยู่อย่างนั้นสักพัก จนหน่ำใจ มันเป็นความรู้สึกที่วิเศษที่สุด ผมอยากให้เวลาหยุดอยู่เพียงแค่นี้เท่านั้น ผมหายใจเข้าออกอย่างช้าๆลึกๆ ขาแกทั้งสองขา ได้มาเกี่ยวที่เอวผมแน่น ผมทาบตัวลงทับตัวแกทับหน้าท้อง นม และใช้จมูก ไปสูดดม แก้มแก่ให้สาแกใจใคร่อยาก ทำหยุดนิ่งอยู่อย่างนี้ ประมาณ ห้า นาทีได้ จนรู้สึกว่า เฮ้ย น้ำจะแตกแล้ว โดยที่ไม่ได้เด้ากระแทกรูหีแก เลย สักครั้ง เพราะ แกเล่น ตอดเอาๆ ดุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอด แน่น แรง และหนัก ซะด้วย มันเป็น อะไรที่เสียว สุดๆ จิงๆ รูแกแน่นและคับ คงเพราะไม่ได้ โดนมาเป็น เวลา นานหลายปีแล้ว แล้วผมก็เริ่ม กระทุ้ง โดยใช้ กำลังเอว อันแข็งแรง ของผม ผมทิ้งน้ำหนัก กระทุ้ง รูหีแก ทั้งตัวเลย ผม กระทุ้งเอาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่นาน ร่าง ป้า แกก็ กระตุก ป้า แกคงไป ถึง สวรรค์ แล้ว ที่นี้ ผมกระทุ้ง หีป้า แก แบบลืมตายเลย ป้าแกเกี่ยวกอดผมแน่น รูหี ตอด ดูด กระตุก ถี่ มากๆ ได้ยิน แต่ เสียง แจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ7 \  @  g, d- k; {
ผม เร่งเครื่อง เข้าไป อีก จนเหมือน กับว่า ร่างเราสอง คน มันสั่นเหมือน เครื่อง ยนต์ รถยนต์ แล้ว ผมก็กดหัวควยหยักแดงก่ำแน่น แน่นิ่ง พร้อม กับ ป้า แก ร้อง เบาๆ อื๊อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ อออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ…………. เราสอง คน หอบ สลับ กัน เสียง ดัง มาก มันเป็น อะไรที่ได้ อารมณ์ สุดๆ ผม ปล่อย ให้ หัวควยหยักแดงก่ำ ปักคารูหีแก อยู่อย่าง นั้น รู้สึกว่า น้ำ อะสุจิ ของผม จะ ไหลย้อย ออกมากเยื้อมไปที่รูตูด แก ผมสูดกลิ่น กาย แก อยู่ นาน จึง ถอนหัวควยหยักแดงก่ำ ที่หดตัว ออก จาก รูหีแก แล้ว รูดซิบเก็บเข้า เหมือนตัว ผมต้อง เก็บกวาดสิ่งที่ทำให้เรียบร้อย แล้ว ผมจัดการตัวเสร็จ ก็ เริ่ม เก็บ อุปกรณ์ กล้อง และที่พื้น และ ตรง หี ของแก แกยังคงนอน อ้า รูหีแก่ สายตามอง ผม แบบ แปลกๆ ก่อนที่จะ พูด ออก มาว่า ผัว จ๋า ผัว จ๋า ผัวจ๋า ผมได้ ยิน ถึงกับ อึ้งไป เลย แต่ อย่างว่า ผมต้องรีบไป จากที่นี้แล้ว แกถามผมว่า เมื่อไหร่ จะมาเอาเมีย อีกหรอผัว ผมไม่สนใจหยิบ ยาสลบ ขึ้นมา ฉีดไปที่จมูกแกทันที แกหลับเลยโดยทันที ผมแก้เชือกที่ข้อ มือแกเสร็จ แล้วก็เก็บ ของใส่ เป้เรียบร้อยเสร็จ ก็ ออกมาจากตัวบ้าน ผมเช็คความเรียบร้อยภายในบ้านอีกที แล้วจึงปีนรั้ว ออกมา วิ่งมาที่รถมอเตอร์ไซค์ แต่งตัวใหม่ แล้วขับ กลับบ้านทันที เฮ้อ ผมเข้าบ้าน อาบน้ำแต่งตัว แล้วเปิดทีวี ดูเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แล้วจึง เดินไปที่กล้อง เช็ค กล้อง เช็ครูป เมื่อทุกอย่าง เรียบร้อย ผมเลยคิดว่า ตอนเย็นจะ ขับมอเตอร์ไซค์ ผ่าน บ้านแก สัก หน่อย พอตอนเย็นผมขับ มอเตอร์ไซค์ผ่านบ้าน แก เห็น แกกับลูกสาวลูกเขยนั่งกิน ข้าว หน้าบ้าน กัน เฉย เหมือน ไม่มี อะไรเกิด ขึ้น เฮ้อ………..ผมถอนหายใจ อย่าง สบายใจ รอดไปได้อีกคนแล้วเรา แล้วผมก็ขับ กลับ บ้าน..อย่าง สบาย
bod1028   ยังไม่ระบุเพศ

Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 792

EXP(ค่าประสบการณ์): 0%

แรงค์
100
โกออน
506
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-4-16 23:43:32 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากคุณเป็นสมาชิกคุณจะสามารถโหลดโปรหรืออ่านกระทู้ได้ฟรีและเต็มประสิทธิภาพยิ่งขึ้น สมัครเป็นสมาชิกตอนนี้ หรือมีบัญชีอยู่แล้วเข้าสู่ระบบ ปิด
ชอบคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
kb02157   ยังไม่ระบุเพศ

Rookie B

HP(พลังชีวิต): 0 / 40

MP(พลังเวทย์): 33 / 785

EXP(ค่าประสบการณ์): 1%

แรงค์
101
โกออน
1339
คะแนนความดี
0
โพสต์เมื่อ 2009-5-14 13:17:40 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
555555555555555555555555555555222222222222222222222222222222
toto02   ชาย

Level (เลวเวล) : 14
Junior C

HP(พลังชีวิต): 6 / 130

MP(พลังเวทย์): 1360 / 2519

EXP(ค่าประสบการณ์): 3%

แรงค์
4082
โกออน
5568
คะแนนความดี
13176
โพสต์เมื่อ 2009-6-9 00:56:40 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
............ขอบคุณนะครับ.............
kaeloe294   ชาย

Level (เลวเวล) : 24
Amature E

HP(พลังชีวิต): 32 / 232

MP(พลังเวทย์): 4661 / 4661

EXP(ค่าประสบการณ์): 29%

แรงค์
67062
โกออน
29394
คะแนนความดี
6907
โพสต์เมื่อ 2010-2-7 22:01:53 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนมากมาย  ที่โพสเรื่องดีๆมาก
shinryu   ชาย

Courageous Member

มังกรลุยสวน ... ... ...

Level (เลวเวล) : 18
Senior D

HP(พลังชีวิต): 17 / 172

MP(พลังเวทย์): 2927 / 2927

EXP(ค่าประสบการณ์): 22%

แรงค์
14152
โกออน
2466
คะแนนความดี
4465
โพสต์เมื่อ 2010-4-23 14:57:29 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

Master

ว่างๆหาคนคุย

Level (เลวเวล) : 21
Senior D

HP(พลังชีวิต): 22 / 205

MP(พลังเวทย์): 4020 / 4020

EXP(ค่าประสบการณ์): 51%

แรงค์
33814
โกออน
249
คะแนนความดี
9203

Anime_34

โพสต์เมื่อ 2010-4-23 22:41:35 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบ คุง เน้อ ๆ
          [size=x-small]ของตกแต่งโดนๆคลิกเลย.....ต้องทำยังไง??' :มีผู้ชายคนนึงแอบชอบผู้หญิงอีกคนอยู่ เเต่ก้ไม่กล้าบอกเพราะเค้า
ทั้งสอง''เปนเพื่อนกัน''ผู้ชายคนนี้ได้เเต่คุยเล่น หยอกล้อ ทำตลก เพื่อเรียกร้องความสนใจ
จากเธอคนนี้พอนานเข้าก้เหมือนกับว่าความพยายามของผู้ชายคนนี้เริ่มเห็นเเวว ว่าเพื่อนสาวของมัน
อาจจะชอบมันอยู่ก้ได้ เพราะเห็นว่าเธอเริ่มคุยกับมันมากขึ้นมีอะไรๆก้ชอบมาปรึกษามัน เเล้วอีกอย่าง
ตั้งแต่เปนเพื่อนกับเธอคนนี้มา ยังไม่มีทีถ้าว่าจะมีผู้ชายคนไหนเข้ามาจีบเธอ เลยจนเวลาผ่านมาเรื่อยๆ
ทั้งสองคนสนิทกันมากขึ้นๆชอบไปไหนมาไหนด้วยกัน มันเลยทำให้ชายคนนี้คิดว่าถ้าบอกรักเธอไป
เธอต้องตอบรับรักของมันอย่างแน่นอน มันเลยกะว่าจะบอกรักกับเธอคนนี้ในวันที่ 14กุมพา ใช่เเล้ว
วัน''วาเลนไทน์''พอดี พอเริ่มเข้าเดือนกุมพา มันก้เริ่มเก็บเงินเพื่อซื้อ ตุ๊กตา ของขวัญ หรือดอกไม้
เพื่อไปให้เธอในวันนั้น มันนอนคิดเเล้วคิดอีกว่าต้องทำยังไง ต้องพูดอะไร ต้องแต่งตัวยังไงเพื่อทำให้
เธอประทับใจมากที่สุด พอถึงวันนั้นมันโทรถามเธอว่าวันนี้เธอจะออกไปที่ไหนไหม? เธอคนนั้นบอก
ว่าจะไปในที่ที่หนึ่ง ซึ่งมันก้แปลกใจว่าทำไมต้องเปนที่นั้น เพราะมันเปนสวนเล๊กๆที่ไม่ค่อยมีคนไปกัน
มันเลยคิดไปว่าเธอคงต้องรู้แน่ว่ามันจะบอกรักเธอ เธอเลยให้มันไปเจอที่นั้น พอเธอบอกเวลาที่จะออกไป
ว่าจะถึงตอนไหนมันวางสายทันที เเล้วรีบวิ่งไปอาบน้ำแต่งตัว ใส่เสื้อกับกางเกงที่มันเตรียมไว้ตั้งแต่
เมื่อคืน มันตื่นเต้นมากรอให้ถึงเวลาที่นัดกันไว้ แต่ด้วยความตื่นเต้นบวกกับการที่ต้องบอกรักเพื่อน
เเล้วก้เปนครั้งเเรกที่มันจะบอกรักผู้หญิงแบบจริงๆจังๆ มันเลยออกไปก่อนเวลานัดตั้งเกือบ1ชั่วโมง
พร้อมกับกุหลาบช่อใหญ่และ ตุ๊กตาตัวเล๊กห้อยติดกับช่อดอกไม้ดูน่ารักดี  แต่ราคามันมหาโหดอย่างมาก
แต่มันก้ไม่ได้เสียดายเพราะ ''ถ้าต้องเสียเงินเเล้วแลกกับไปรู้''
nan2   หญิง

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 1 / 85

MP(พลังเวทย์): 276 / 1479

EXP(ค่าประสบการณ์): 52%

แรงค์
830
โกออน
644
คะแนนความดี
108
โพสต์เมื่อ 2010-4-25 16:22:24 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
............................
oneguuna   ยังไม่ระบุเพศ

Level (เลวเวล) : 1
Rookie F

HP(พลังชีวิต): 0 / 3

MP(พลังเวทย์): 1 / 53

EXP(ค่าประสบการณ์): 36%

แรงค์
4
โกออน
60
คะแนนความดี
3
โพสต์เมื่อ 2010-9-13 00:47:32 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
อา่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Level (เลวเวล) : 9
Rookie B

HP(พลังชีวิต): 35 / 86

MP(พลังเวทย์): 288 / 723

EXP(ค่าประสบการณ์): 62%

แรงค์
865
โกออน
4341
คะแนนความดี
814
โพสต์เมื่อ 2012-7-31 17:27:23 |แสดงโพสต์ทั้งหมด
............ขอบคุณนะครับ.............
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|เช่าวิทยุ|Gnv3

GMT+7, 2014-9-18 00:32 , Processed in 0.412306 second(s), 54 queries , Gzip On.